Tủ môi trường Nhiệt độ-Ánh sáng 800 lít BXL-800
Tên sản phẩm: Tủ môi trường Nhiệt độ-Ánh sáng 800 lít BXL-800
Mã sản phẩm: BXL-800
Xuất xứ: Trung Quốc
Giá: Liên hệ
Thông tin sản phẩm
Tủ môi trường Nhiệt độ-Ánh sáng 800 lít BXL-800
Giới thiệu sản phẩm
Tủ môi trường BXL-800 là thiết bị nghiên cứu hiện đại do Shanghai Boxun sản xuất, dung tích 800 lít, cho phép kiểm soát chính xác nhiệt độ và ánh sáng, phù hợp cho nghiên cứu sinh học, nông nghiệp và công nghệ thực phẩm.
Tính năng nổi bật
- Hệ thống điều khiển BRIGHT I, tự động bù trừ thông số theo môi trường.
- Màn hình cảm ứng LCD 4,3 inch, hiển thị rõ ràng.
- Hỗ trợ xem hồ sơ báo động, dữ liệu và đường cong trực quan.
- Lưu trữ đến 100.000 hồ sơ, xuất dữ liệu qua USB, quản lý mật khẩu nhiều cấp.
- Bộ làm mát biến tần, nguồn sáng phân vùng có thể điều chỉnh độ cao.
- Đèn LED toàn phổ, mỗi giá có bảng chiếu sáng điều chỉnh riêng.
Thông số kỹ thuật
| Model | BXL-800 |
|---|---|
| Thể tích | 800 L |
| Phạm vi nhiệt độ | 0 ~ 70 °C |
| Độ phân giải nhiệt độ | 0,1 °C |
| Biến động nhiệt độ ở 25°C | ±0.5 °C |
| Độ đồng đều nhiệt độ ở 25°C | ±1 °C |
| Độ sáng | 0 – 40.000 Lux |
| Công suất | 3100 W |
| Chiều cao tăng trưởng | 45 cm |
| Tổng diện tích tăng trưởng | 1,43 m² |
| Kích thước trong (W×D×H) | 1220 × 585 × 1123 mm |
| Kích thước ngoài (W×D×H) | 1503 × 910 × 1820 mm |
| Số lượng kệ (tiêu chuẩn/tối đa) | 2 / 4 |
| Số lượng kệ chiếu sáng (tiêu chuẩn/tối đa) | 2 / 4 |
| Khối lượng tịnh | 330 kg |
| Tổng trọng lượng | 386 kg |
Thông tin liên hệ
Vinalab Equipment JSC
📞 Hotline: 0974361833
📧 Email: vinalab@vinalabjsc.com
🌐 Website: www.thietbivinalab.com
Đặt mua ngay
Liên hệ ngay với Vinalab Equipment JSC để được tư vấn chi tiết và nhận báo giá tốt nhất cho sản phẩm Tủ môi trường Nhiệt độ-Ánh sáng 800 lít BXL-800.
📞 Gọi ngay







